
Thông số Đèn đường năng lượng mặt trời 400W
| Mô tả | Thông số |
| Model: | YSD400 |
| Công suất sản phẩm: | 400W |
| Kích thước đầu đèn: | 575*235 mm |
| Kích thước tấm pin NLMT: | 445*670 mm đa tinh thể (Poly) 6V – 50W |
| Pin lưu trữ | Lithium 3.2V 48000MAh |
| Chip led: | 624 mắt led .Nhiệt độ màu: 6500-7000K |
| Chất liệu: | Nhôm đúc |
| Tiêu chuẩn chống nước: | IP 67 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -15°C~80°C |
| Thời gian sạc: | 6h |
| Thời gian chiếu sáng: | Ổn định trong 2 – 3 ngày |
| Diện tích chiếu sáng: | Khoảng 400 ㎡ |
| Chế độ điều khiển: | Thời gian thông minh, điều chỉnh độ sáng |
| Số lượng đóng gói: | 1 PCS |
| Kích thước thùng bên ngoài: | 68* 12* 46.5 cm |
Xem thêm



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.