Đèn liền thể 400W năng lượng mặt trời thương hiệu SKV

Thông số Đèn liền thể năng lượng mặt trời 400W
| Mô tả | Thông số |
| Model: | XH400 |
| Công suất sản phẩm: | 400W |
| Kích thước đầu đèn: | 710* 355* 70mm |
| Kích thước tấm pin NLMT: | Đa tinh thể (Poly) 6V – 30W |
| Pin lưu trữ | Lithium 3.2V 30000MAh |
| Chip led: | 162mắt led .Nhiệt độ màu: 6500-7000K |
| Chất liệu: | Nhựa ABS |
| Tiêu chuẩn chống nước: | IP 67 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -15°C~80°C |
| Thời gian sạc: | 6h |
| Thời gian chiếu sáng: | Ổn định trong 22 – 24h |
| Diện tích chiếu sáng: | Khoảng 400 ㎡ |
| Chế độ điều khiển: | Hẹn giờ thông minh, điều chỉnh độ sáng, chuyển đổi chế độ chiếu sáng |
| Số lượng đóng gói: | 1 PCS |
| Kích thước thùng bên ngoài: | 73* 8.5* 45 cm |
Ưu Điểm nổi bật của Đèn liền thể 400W SKV

Xem thêm





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.