Đèn liền thể năng lượng mặt trời 100W

Thông số kỹ thuật Đèn liền thển SKV 100W
| Model: | B100 |
| Công suất: | 100W |
| Kích thước đầu đèn: | 470*190mm |
| Tấm pin NLMT: | Poly 6V10W |
| Pin lưu trữ: | Lithium 3.2V 10000MAh |
| Chip Led: | 240 Mắt LED , Nhiệt độ màu 6500-7000K |
| Chỉ số chống nước: | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -15°C~80°C |
| Chất liệu: | Nhựa ABS |
| Thời gian sạc điện: | 6H |
| Thời gian chiếu sáng: | 14-16 tiếng |
| Diện tích chiếu sáng: | Khoảng 100m2 |
| Chức năng điều khiển từ xa: | hẹn giờ thông minh, điều chỉnh độ sáng, chuyển đổi chế độ chiếu sáng |
| Kích thước đóng gói: | 51* 6.5* 31cm |
| Quy cách đóng gói: | 1 bộ/ hộp |
| Bảo hành: | 2 năm |
Xem thêm



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.