Đèn liền thể 150W thương hiệu SKV. Đèn năng lượng mặt trời liền thể 150W

Thông số kỹ thuật Đèn liền thể 150W
| Mô tả | Thông số |
| Công suất đèn | 150W |
| Tấm pin năng lượng | 6V – 13W |
| Kích thước đèn | 600*200 mm |
| Chip Led | 360 mắt led .Nhiệt độ màu: 6500-7000K |
| Dung lượng pin | 3,2V/ 15.000mAh |
| Vật liệu | Nhựa ABS |
| Thời gian sạc | 6H |
| Thời gian chiếu sáng | 14- 16h. |
| Điện tích chiếu sáng | 150 ㎡ |
| Chế độ sáng | hẹn giờ thông minh, điều chỉnh độ sáng, chuyển đổi chế độ chiếu sáng |

Mẫu Đèn năng lượng SKV
- Đèn Pha năng lượng mặt trời
- Đèn trụ cổng năng lượng mặt trời
- Đèn Liền thể năng lượng mặt trời
- Đèn Đường năng lượng
- Đèn Sân vườn năng lượng mặt trời
- Đèn bàn chải năng lượng mặt trời
CÔNG TY CP SẢN XUẤT THIẾT BỊ SKV
- Địa chỉ: Lô 305 – 306, Khu công nghiệp Hòa Nhơn, Thạch Nham Tây, Hòa Vang, Đà Nẵng
- Phone: 0977.912.011
- Email: skvsmart43@gmail.com
- Website: https://skvsmart.com
- Fanpage: SKV – Xưởng sản Xuất Đèn năng lượng mặt trời
Xem thêm





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.