Đèn năng lượng mặt trời SKV 100W

Thông số kỹ thuật Đèn năng lượng mặt trời SKV 100W
| Mô tả | Thông số |
| Model: | YSD100 |
| Công suất sản phẩm: | 100W |
| Kích thước đầu đèn: | 495* 215 mm |
| Kích thước tấm pin NLMT: | 350* 450 mm đa tinh thể (Poly) 6V – 25W |
| Pin lưu trữ | Lithium 3.2V 24000MAh |
| Chip led: | 193 mắt led .Nhiệt độ màu: 6500-7000K |
| Chất liệu: | Nhôm đúc |
| Tiêu chuẩn chống nước: | IP 67 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -15°C~80°C |
| Thời gian sạc: | 6h |
| Thời gian chiếu sáng: | Ổn định trong 14-16 h |
| Diện tích chiếu sáng: | Khoảng 150㎡ |
| Chế độ điều khiển: | thời gian thông minh, điều chỉnh độ sáng |
| Số lượng đóng gói: | 4 PCS |
| Kích thước thùng bên ngoài: | 52.5* 47.5* 38.5 cm |
Xem thêm




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.